ตารางวันนัดพบผู้ประกอบการร้านอาหาร

คู่คิดธุรกิจอาหาร

วาฟเฟิล

ลงทุนขาย วาฟเฟิลได้ง่ายๆ มาที่แม็คโครทุกสาขา

ต้นทุนต่อชิ้น    :   39.25 บาท

ราคาแนะนำขายต่อชิ้น     79 บาท

กำไรโดยประมาณ ต่อชิ้น  :   50%